กรุงเทพ และ ปริมณฑล > ไซด์ไลน์ กรุงเทพ

ว่างคะตอนนี้รับงานคะ สนใจแอดมาคุยไลนละเอียดได้คะ

(1/49) > >>

Kwangnoii:
รับงาน หญิงแท้ 100%
สูง 157  หนัก 46
สัดส่วน อก 34 เอว 28 สะโพก 35 เอาใจเก่งสุดๆ อมเก่ง(อมสด) ดูดเก่ง   บริการเป็นกันเอง
ไม่เร่งรีบลูกค้า ไม่เอาเปรียบเรื่องเวลา  ลูกค้ามาแบบ ฟิวแฟน นอนเล่น คุยสนุก  ออกแนวแบบ มาหากิ๊กค่ะ  มาแล้วรับรองไม่ ผิดหวัง ค่ะ  (รับงานเอง ไม่มีเอเย่น)   #สวยตามรุปเปะ
เอาได้ทุกท่า เลียได้ ดูดได้ ไม่งอแงค่ะ  รูฟิต นมจริง ไม่ศัลยกรรมค่ะ  ของแท้ทุกอย่าง
งานจริง ไม่มโนค่ะ  ไม่หลอกลวง สนใจแอดมาไลนมาคุยได้คะ Id nanny2231

Kwangnoii:
รับงานคะ

Kwangnoii:
รับงานคะ

Kwangnoii:
รับงานคัะ

Kwangnoii:
รับงานคะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version